(¯`•¸·´¯) ( HappY_fAmilY) (¯`·¸•´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
(¯`•¸·´¯) ( HappY_fAmilY) (¯`·¸•´¯)

cùng ôn kỉ niệm nào

You are not connected. Please login or register

lời chia tay!

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1lời chia tay! Empty lời chia tay! Tue May 31, 2011 4:12 pm

memberkill

memberkill

lớp tôi... vô đối!
ko bik từ bao giờ... tôi cảm thấy thương thầy... thương cái lớp này nhìu lắm...
Có lẽ là mùi vị chia tay ..
... trước đây tôi đã thầm nghĩ:"sao mình lại rơi vào cái lớp này chứ, không có gì thu hút tôi cả.... thanh vien thì ko đoàn kết... chia 5 xẻ 7... -đó là điều tôi ghét"....
...nhưng bây gio.. ko bik sao tôi thương.... tôi yêu nó nhìu lắm.... đôi lúc tôi đã khóc... khi nhìn những tấm ảnh vui vẻ của lớp và thầy chủ nhiệm.... ..-nhưng trong đó ko có tôi! TÔI SAI RỒI! bởi ko phải ai cũng thế!
..tôi hối hận lắm.....
... hối hận vì tôi ko tham gia những hoạt động của lớp..
..bây giờ tôi ước gì có thể quay lại những ngày tháng đó.... tôi mún quậy... quậy thật nhìu..... để lưu lại những phút mà đến suốt cuột đời cũng không thể quên!
....thời gian.......
làm tôi hiểu.. hay chia tay lam tôi hiểu!
hôm nay! tôi vô tình thấy một tấm ảnh của thầy....
nhìn thầy... mà nước mắt tôi cứ ứa ra... những dòng cảm xúc cũng theo nó mà trào ra.. tôi mới bik.. tôi yêu thầy yêu cái lớp này biết dường nào...
thầy tôi không già.... ko cao lớn.. không khôi ngô như những người thầy khác... nhưng trong tôi không biết thầy đã vĩ đại đến mức nào...
làm sao tôi có thể nói hết những càm xúc trong lòng mình dc chứ.....
còn lớp tôi.......... nó là vô đối!
khi tôi viết bài này..... tôi sẽ ko có thêm một lới nói vớ vẩn nào trên đây nửa..! tạm biệt mọi người....! tôi xin là người bí ẩn!đừng tim2 hiểu gì về tôi [img]lời chia tay! Thaytruong [/img]

2lời chia tay! Empty lời chia tay! Tue May 31, 2011 7:51 pm

K.E.N.D.Y[nO]5

K.E.N.D.Y[nO]5

Ban la` Hoa` Hoac B.huy neu da~ la thanh vien cua Dien dan tai sao lai ko dc bik ten nhau chu", dien dan la de tro chuyen vs nhau khi ko gaP nhau mA... bounce Sleep Sleep

3lời chia tay! Empty Re: lời chia tay! Tue May 31, 2011 10:31 pm

weed.zz

weed.zz

đúng là thời gian qua đi rồi k bao giờ tìm lại được...Nhưng nơi đây vẫn luôn chứa đựng những kỉ niệm..Bạn nên hiểu k có gì là tuyệt đối..Đừng để lòng mình tự làm mình tổn thương..bạn nghỉ bạn ẩn mình là 1 điều tốt..Lần này bạn cũng sai rồi đấy..Vì tất cả mọi người đều luôn chờ đón bạn..Dù trước đó bạn chưa từng tham gia cùng chúng tôi, chưa từng có kỉ niệm nào bên chúng tôi...Nhưng rồi đầy nếu bạn muốn chúng ta lại bắt đầu bằng những kỉ niệm mới...
"Có những cái sai không thể sửa được.Chắp vá gượng ép chỉ càng làm sai thêm..Chỉ có cách là đừng bao giờ làm sai nữa, hoặc bù lại bằng 1 việc đúng khác.." Và việc đúng đó là bạn nên bước ra khỏi nơi mà chúng tôi k nhìn thấy bạn..
Tôi tin đến giờ phút này, k ai muốn mất đi 1 người nào nữa...
Ai ủng hộ H nè..giơ tay... Smile

4lời chia tay! Empty Re: lời chia tay! Thu Jun 16, 2011 7:34 am

ma_ket.16

ma_ket.16

uh dung do, cung tao nhung ki niem moi nhe
Surprised

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]