(¯`•¸·´¯) ( HappY_fAmilY) (¯`·¸•´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
(¯`•¸·´¯) ( HappY_fAmilY) (¯`·¸•´¯)

cùng ôn kỉ niệm nào

You are not connected. Please login or register

buo^`n la('m !!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1buo^`n la('m !!! Empty buo^`n la('m !!! Wed Nov 02, 2011 11:08 am

khocvitinh10888

khocvitinh10888

Mình k bít lúc trước chúng ta là bạn như thế nào Question , nếu mình có lỗi thì cho mình xin lỗi nge. tự dưng hôm nay đọc lại mấy bài viết của mấy bạn trên diễn đàn rồi thấy buồng lắm Crying or Very sad . thấy nhớ các bạn nhìu lắm, mình k nhớ rỏ được khuôn mặt của mấy bạn nửa, nhưng k bít sau nỗi nhớ đó cứ rai rức trong lòng mình. thật sự bùn lắm. mình ước gì có thể làm thời gjan way trở lại để mình có thể một lần nửa gặp mặt của các bạn. để một lần nữa chúng ta có thễ làm bạn tốt của nhau. cảm ơn các bạn vi đã là bạn của mình. xin lỗi các bạn rất nhiu vì những lỗi lầm mình đã gây ra. k bít nói sao để diển tả được cái cảm giác của mình lúc này nữa nhưng thật sự là rất khó chịu. phải chi mình có thể gặp các bạn mo^.t la^`n nua de mi`nh co' the tie^'p tuc la ban tot cua nhau. nho cac nhiu lam. chang bit noi gi hon. chuc cac ban thanh cong trong cong viec va cuoc song I love you

2buo^`n la('m !!! Empty Re: buo^`n la('m !!! Tue Nov 15, 2011 11:44 pm

weed.z

weed.z

đã là bạn thì lỗi lầm gì cũng có thể thứ tha..nhưng fai biết sửa lỗi đó nhà

3buo^`n la('m !!! Empty Re: buo^`n la('m !!! Thu Nov 17, 2011 12:20 pm

khocvitinh10888

khocvitinh10888

neu da thu tha va bo wa tat ca, thi hay hen moi nguoi mot ngay de lop mih gap lai nhau di chu. mih cug rat mun gap mat nhug nguoi ban cua mih nek. nho moi nguoi nhiu lam

4buo^`n la('m !!! Empty Re: buo^`n la('m !!! Thu Nov 17, 2011 5:25 pm

weed.z

weed.z

vậy 20/11 hẹn gặp tại Hồng Ngự city đi nha Smile

5buo^`n la('m !!! Empty Re: buo^`n la('m !!! Mon Dec 05, 2011 10:09 am

khocvitinh10888

khocvitinh10888

mìh rất mún gặp mặt các bạn để bít đâu nhớ chút gi đó, mà sao may bạn k về vậy Crying or Very sad

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]